อยากเชิญชวนเพือ่นๆมาถ่ายรูปรอบมหาลัยกัน

ห้องนี้ของบัณฑิตเฟรชชี่ เมื่อปีที่แล้ว

Moderators: Spadez, Mahhow

อยากเชิญชวนเพือ่นๆมาถ่ายรูปรอบมหาลัยกัน

Postby iamyourgoat » Sun Aug 09, 2009 3:40 pm

เนื่องด้วยพวกเราก็จะจบกันแล้ว(หรอ)
บางคนเรียนอย่างเดียวไม่ทำกิจกรรมรูปมันก็เลยไม่ค่อยจะมี(ไม่ได้แอบด่านะ)
ส่วนบางคนแม่งก็ไม่ค่อยเข้าเรียน พ่อแม่ส่งมันมาทำไรวะ(ฉึก!!!)
เอาเป็นว่าถ่ายไปเพื่อนที่จะได้เป็นที่ระลึกถึงเพื่อน และ มหาลัยอะไรประมาณนั้น
ใครอยากถ่ายก็ว่ามา กล้องพร้อม ตากล้องพร้อม
ใครจะอยากถ่ายกะใครก็บอกนอกรอบได้เน้อ(แบบแก่แล้วเพิ่งรู้ว่ารักไรงี้ 555)
ไม่ถูกตา ไม่ต้องใจ ...ขออภัย ณ ที่นี้
User avatar
iamyourgoat
Member
 
Posts: 5
Joined: Fri May 22, 2009 1:54 pm

Re: อยากเชิญชวนเพือ่นๆมาถ่ายรูปรอบมหาลัยกัน

Postby sixhearts » Mon Aug 10, 2009 11:47 pm

ลองนัดดูนะ ^^
ชื่อ ตุ๊บตั๊บ ครับพ้ม
ติดต่อได้ที่ danupopO_o@hotmail.com นะ
Image
User avatar
sixhearts
Member
 
Posts: 380
Joined: Sun Jun 04, 2006 5:13 pm
Location: อยู่ไหนก็ได้วุ้ย

Re: อยากเชิญชวนเพือ่นๆมาถ่ายรูปรอบมหาลัยกัน

Postby cruiser » Tue Aug 11, 2009 11:00 pm

คนตั้งทู้เปนไรมากป้ะ~


555+
B o w`z # 21 ♪

อันตัวข้ารักสวนฯหมดหัวใจ เลือดจะไหลเป็นสีชมพู-ฟ้า
อยากประกาศให้โลกรับรู้ว่า "สวนกุหลาบ"ของข้ายังไว้ลาย

*** กุหลาบเปลี่ยนกระถางไม่จางสี ***
User avatar
cruiser
Deleter
 
Posts: 3369
Joined: Wed May 17, 2006 5:09 pm
Location: Changmin's Heart

Re: อยากเชิญชวนเพือ่นๆมาถ่ายรูปรอบมหาลัยกัน

Postby NJ_kung » Thu Aug 20, 2009 6:10 pm

ถ่ายเมื่อใดMSNมาบอกด้วยน่อเผื่อเล่นเกมส์เพลินไม่รู้ข่าว :D
Image
NJ

พี่นัทปีสี่
User avatar
NJ_kung
Member
 
Posts: 1319
Joined: Sun Jun 04, 2006 4:15 pm
Location: หน้าคอม


Re: อยากเชิญชวนเพือ่นๆมาถ่ายรูปรอบมหาลัยกัน

Postby fromme » Tue Sep 01, 2009 10:48 pm

ไม่ได้เข้ามาน๊านนาน :oops:
pop # 21
fromme
Member
 
Posts: 36
Joined: Fri May 26, 2006 11:10 pm
Location: ที่ที่มีข้าวกิน - -"

Re: อยากเชิญชวนเพือ่นๆมาถ่ายรูปรอบมหาลัยกัน

Postby jjmedz » Wed Sep 02, 2009 3:39 pm

คิดถึ๊งง คิดถึง
Image
User avatar
jjmedz
Member
 
Posts: 1787
Joined: Wed Jun 07, 2006 2:51 pm
Location: หน้าคอม


Return to Com-Sci#49 (CS รุ่น21)

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 5 guests

cron